Máy dập nóng và dập nổi phẳng tự động hoàn toàn 1050
Ở đây có các xi lanh gạt ở bên trái, bên phải và phía sau bộ phận giấy để đảm bảo quá trình vận chuyển giấy diễn ra trơn tru và gọn gàng.

Thiết bị tách giấy có các chức năng tách quạt gió, tách giấy và gạt chổi để đảm bảo giấy không bị chồng lên nhau.

Vị trí xếp giấy có thể điều chỉnh sang trái và phải.

Thiết bị lấy giấy được điều khiển bằng động cơ servo, và tốc độ có thể được điều chỉnh tự do. Trục lấy giấy được trang bị thiết bị thổi tách, có thể thực hiện việc tách giấy và nhôm điện hóa khi dập nóng diện tích lớn.

Được trang bị hệ thống điều khiển điện Omron.

Thiết bị tạo áp suất sử dụng cơ cấu bốn khớp nối cơ khí, có thể hoạt động ổn định dưới áp suất lớn.

Động cơ chính sử dụng động cơ servo Kinco, được trang bị bộ giảm tốc hành tinh chính xác, để đạt được mô-men xoắn đầu ra cao.



Thiết bị kéo lá nhôm điện phân hai trục có thể thực hiện đồng thời hai nhóm chế độ nhảy nhôm điện phân khác nhau.
Cả bệ nâng và bệ đỡ đều có thể được nâng hạ bằng điện, và việc nâng hạ tự động có thể được thực hiện theo chiều cao của giấy.

Thiết bị này có chức năng đo độ sâu phía trước và đo độ sâu kéo, giúp định vị giấy chính xác.

Trục lấy giấy được tách biệt với trục đẩy giấy, và thiết kế hai trục được áp dụng để giúp thiết bị hoạt động hiệu quả hơn.

Việc vận hành thiết bị sử dụng thiết kế màn hình lớn, cho khả năng hiển thị cao hơn.



Bộ phận cấp giấy và bộ phận nhận giấy của thiết bị được trang bị các thiết bị bảo vệ, và bộ phận vận hành chính được trang bị cảm biến quang điện bảo vệ, có thể dừng hoạt động ngay lập tức nếu bị chạm vào.
Nguồn khí có thể được điều chỉnh độc lập.

Thông số kỹ thuật
| Kích thước giấy tối đa | 1050mm×750mm |
| Kích thước giấy tối thiểu | 100mm×100mm |
| Kích thước dập nóng tối đa | 1000mm×750mm |
| Tốc độ dập nóng tối đa | 2500S/H |
| Mép kẹp | ≥15mm |
| Độ chính xác khi đóng dấu | ≤±0,1mm (cắt khuôn và dập) |
| Áp suất dập nóng tối đa | 150 tấn |
| Chiều cao tối đa của đống thức ăn | 700mm (không bao gồm pallet gỗ) |
| Chiều cao tối đa của đống hàng giao | 750mm (bao gồm cả pallet gỗ) |
| Số lần nhuộm đồng | Hai trục |
| Phạm vi nhiệt độ gia nhiệt | vùng sưởi, điều chỉnh được 20-200℃ |
| Trọng lượng tịnh xấp xỉ | 6,5 tấn |
| Công suất động cơ chính | 7,5KW |
| Công suất tải tối đa | 30KW |
| Kích thước tổng thể | 2800mm (Dài) × 1700mm (Rộng) × 2000mm (Cao) |










