Máy dập phẳng và dập nóng hình tròn hoàn toàn tự động 900
Các tính năng chính
1. Sản xuất cực kỳ nhanh chóng và hiệu quả
Được trang bị hệ thống truyền động servo nhập khẩu, tốc độ làm việc lên đến 2500 lần/phút. Thích hợp cho việc dập nổi vàng trên giấy có đường nét mảnh và kích thước lớn tại chỗ. Độ chính xác cao, hoàn toàn phù hợp với nhu cầu định vị dập nóng kỹ thuật số.
2. Hệ thống tương tác thông minh
Thiết kế bảng điều khiển cảm ứng, dễ dàng điều khiển các cài đặt. Chiều dài cấp giấy bạc có thể điều chỉnh, số bước nhảy. Hệ thống cảnh báo giấy bạc vàng. Giám sát thời gian thực lượng vật tư tiêu hao còn lại.
3. Phạm vi ứng dụng rộng rãi
Sản phẩm này được nhiều doanh nghiệp trong nước sử dụng, ví dụ như Colgate, Wuliangye, v.v.
Được trang bị hệ thống truyền động servo nhập khẩu, tốc độ làm việc lên đến 2500 lần/phút. Thích hợp cho việc dập nổi vàng trên giấy có đường nét mảnh và kích thước lớn tại chỗ. Độ chính xác cao, hoàn toàn phù hợp với nhu cầu định vị dập nóng kỹ thuật số.
2. Hệ thống tương tác thông minh
Thiết kế bảng điều khiển cảm ứng, dễ dàng điều khiển các cài đặt. Chiều dài cấp giấy bạc có thể điều chỉnh, số bước nhảy. Hệ thống cảnh báo giấy bạc vàng. Giám sát thời gian thực lượng vật tư tiêu hao còn lại.
3. Phạm vi ứng dụng rộng rãi
Sản phẩm này được nhiều doanh nghiệp trong nước sử dụng, ví dụ như Colgate, Wuliangye, v.v.
Thông số kỹ thuật
| Kích thước giấy tối đa | 640mm×900mm |
| Kích thước giấy tối thiểu | 290mm×400mm |
| Kích thước dập tối đa | 640mm×900mm |
| Mép kẹp | 8-10mm |
| Phạm vi hàng tồn kho | 50-350g/㎡ |
| Độ dày lớp đệm xi lanh | 1,2mm |
| Tốc độ dập nổi tối đa | 2500 |
| Độ chính xác của dập nổi lá kim loại | ±0,2mm |
| Khu vực sưởi ấm | 3 Ba |
| Phạm vi điều chỉnh nhiệt độ | 30-200℃ |
| Chiều cao tối đa của đống vật liệu tại bộ cấp liệu | 340mm |
| Trọng lượng máy | 7.0 7.0 tấn |
| Công suất động cơ chính | 7,5KW |
| Công suất tấm gia nhiệt | 8,5KW |
| Kích thước | 3850×2150×1750mm |
Bảng cấu hình điện
| 1 | (PLC) | INOVANCE |
| 2 | (HMI) | INOVANCE |
| 3 | (VFD) | INOVANCE |
| 4 | (Servo) | INOVANCE |
Phụ kiện
| Khóa lục giác | 1 bộ |
| Tua vít đầu dẹt | 1 cái |
| Tua vít Phillips | 1 cái |
| Máy cạo | 2 chiếc (1 lớn, 1 nhỏ) |
| Kéo | 1 cái |
| Thước thép | (300mm) – 1 chiếc |
| Vòng giữ | 30 chiếc |
| Mùa xuân | 20 chiếc |
| Con lăn cấp giấy bạc | 4 cái |
| Bộ cờ lê mở đầu | (8-24mm) – 1 bộ |
| Cờ lê điều chỉnh | (0-300mm) – 1 chiếc |
| Keo dán chịu nhiệt độ cao | 4 ống |
| Tấm thép chăn cuộn | 1 cái |
| Tấm nhôm dập nóng | 2 cái |
mô tả2



